Taxonomy term statistics (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Time
ta: நேரம்

en: User
ta: பயனர்

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: No statistics available.
ta: எந்தப் புள்ளிவிபரங்களும் இல்லை

en: Track
ta: பின்தொடர்

en: details
ta: விபரம்

en: About
ta: பற்றி

en: 1 read | @count reads
ta[0]: 1 படித்தல்
ta[1]: @count படித்தல்கள்

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Views today
ta: இன்றைய பார்வைகள்

en: Today's:
ta: இன்றையது:

en: All time:
ta: எல்லா நேரம்:

en: Last viewed:
ta: கடைசி பார்த்தது:
