Taxonomy Tools (7.x-1.3) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Administration
vi: Quản lý

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: view
vi: xem

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Link
vi: Liên kết

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Vocabularies
vi: Các kho từ

en: Add term
vi: Thêm từ liệu

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Order
vi: Thứ tự

en: Level
vi: Cấp

en: Do nothing
vi: Không làm gì

en: Select
vi: Chọn

en: Copy
vi: Sao chép

en: The path '@link_path' is either invalid or you do not have access to it.
vi: Đường dẫn '@link_path' không đúng hoặc là bạn không có quyền truy cập.

en: copy
vi: sao chép

en: Save order
vi: Lưu thứ tự

en: Structure
vi: Cấu trúc

en: Weight for added term
vi: Độ nặng của từ liệu được thêm
