TB Halloween (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: No
ta: இல்லை

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: Image
ta: படம்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Small
ta: சிறியது

en: Path
ta: பாதை

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Are you sure you want to delete the vocabulary %title?
ta: சொற்றொகுதி %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Edit menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியை மாற்று
