TB Mega Menu (7.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Operations
vi: Thao tác

en: Group
vi: Nhóm

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Center
vi: Giữa

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Menu Title
vi: Tiêu đề Thực đơn

en: Alignment
vi: Căn chỉnh

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Slide
vi: Trượt

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Blocks
vi: Khối

en: Green
vi: Xanh lá

en: Blue
vi: Xanh

en: Animation
vi: Hoạt ảnh

en: Black
vi: Đen

en: Menu Item
vi: Mục trình đơn

en: Zoom
vi: Thu/Phóng

en: Justify
vi: Canh đều
