TB Social Feed (7.x-1.0-beta7) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Enable
vi: Bật

en: Account Name
vi: Tên tài khoản

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Save
vi: Lưu

en: User
vi: Người dùng

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: No title
vi: Không tiêu đề

en: Account
vi: Tài khoản

en: Authenticated
vi: Xác thực
