Tcmb (7.x-2.6) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Save
ta: சேமி

en: 3 months
ta: 3 மாதங்கள்

en: 6 months
ta: 6 மாதங்கள்

en: 9 months
ta: 9 மாதங்கள்

en: 1 year
ta: 1 வருடம்

en: About
ta: பற்றி

en: Not enabled
ta: செயலாக்கத்தில் இல்லை
