Teaser Image (7.x-1.3) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Minimum height
te: కనీస ఎత్తు

en: Minimum width
te: కనిష్ఠ వెడల్పు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి
