TEDx installation profile (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: more
ta: மேலும்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Help
ta: உதவி

en: Upload image
ta: படத்தை பதிவேற்ற

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Text formats
ta: உரை வடிவங்கள்
