Tej (7.x-2.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Blue Lagoon (default)
ta: ப்ளூ லகோன் (இயல்பான)

en: Slate
ta: சிலேட்

en: Main background
ta: முதன்மை பின்பக்கம்

en: Plum
ta: பிளம்

en: Firehouse
ta: பயர்ஹவுஸ்

en: Ice
ta: பனி
