Teka Theme (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி
