Telekonsum (7.x-1.0-alpha3) - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Currency
ml: കറൻസി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: Installed %module module.
ml: %module മോഡ്യൂള്‍ സ്ഥാപിച്ചു.
