Telekonsum (7.x-1.0-beta3) - en to gu translation catalogue (12 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: more
gu: વધુ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Search
gu: શોધ

en: Category
gu: શ્રેણી

en: Create
gu: બનાવો

en: All
gu: બધા

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: City
gu: શહેર

en: Installed %module module.
gu: %module મોડ્યુલ સ્થાપિત કરવામા આવ્યુ.
