Telekonsum (7.x-1.0-beta3) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Country
ta: நாடு

en: Image
ta: படம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Installed %module module.
ta: %module மாட்யூல் நிறுவப்பட்டது.
