Telekonsum (7.x-1.0-beta5) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: more
fil: marami pa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Administration menu
fil: Menu ng pangangasiwa

en: Installed %module module.
fil: Nainstala na ang modulong %module.

en: Management
fil: Pamamahala
