Telekonsum (7.x-1.0-beta5) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: more
vi: thêm

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Country
vi: Quốc gia

en: Image
vi: Ảnh

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Create
vi: Tạo

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Welcome
vi: Chào mừng

en: Price
vi: Giá

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Company
vi: Công ty

en: Street
vi: Đường

en: City
vi: Thành phố

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Product
vi: Sản phẩm

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Rating
vi: Xếp hạng

en: Localization
vi: Bản địa hoá

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: Administration menu
vi: Menu Admin

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Installed %module module.
vi: Đã cài đặt module %module

en: Determine the language from the URL (Path prefix or domain).
vi: Xác định ngôn ngữ theo URL (Phần đầu đường dẫn hoặc tên miền).

en: Default store currency
vi: Tiền tệ mặc định của gian hàng

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Management
vi: Quản lý
