Template Field (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: weight
ta: எடை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Weight
ta: எடை

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Text
ta: உரை

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Color
ta: நிறம்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: String
ta: சொல்

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Vertical Tabs
ta: செயல்படும் கீற்று

en: Weight for row @number
ta: வரிசை @number-யின் எடை
