Template Field (7.x-1.0-beta6) - en to cy translation catalogue (25 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Tags
cy: Tagiau

en: File
cy: Ffeil

en: Weight
cy: Pwysau

en: Required
cy: Yn ofynnol

en: Name
cy: Enw

en: Text
cy: Testun

en: Expanded
cy: Wedi ehangu

en: Overridden
cy: Wedi ei wrthwneud

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Color
cy: Lliw

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: String
cy: Llinyn

en: Collapsible
cy: Plygadwy

en: Collapsed
cy: Wedi cwympo

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: Attachments
cy: Atodiadau

en: File Upload
cy: Llwythiad ffeil i fyny

en: Storage
cy: Storfa

en: Select
cy: Dewis

en: parent
cy: rhiant
