Tencent WeChat (7.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Language
ta: மொழி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Text
ta: உரை

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Add menu
ta: வகைப்பட்டியினைச் சேர்க்க

en: Result
ta: முடிவு

en: Debug
ta: பிழையறிவு
