Term Merge Manager (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: From
fil: Mula kay

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
