Term Queue (7.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Normal
vi: Bình thường

en: Global Settings
vi: Thiết định tổng thể

en: Storage
vi: Bộ lưu trữ

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Enabled, title
vi: Được bật và theo tiêu đề

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ
