Taxonomy Term Status (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: action
ta: நடவடிக்கை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை
