Testaments / Testimonials with Ratings (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: view
fil: tingnan

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Good
fil: Mabuti

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang patlang na ito.

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: %type_name: Create new content
fil: %type_name: Lumikha nang bagong nilalaman

en: %type_name: Edit own content
fil: %type_name: Magwasto ng sariling nilalaman

en: %type_name: Edit any content
fil: %type_name: Magwasto ng kahit anong nilalaman
