Testaments / Testimonials with Ratings (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: view
ta: பார்

en: Name
ta: பெயர்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: View
ta: பார்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Good
ta: நல்லது

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: node
ta: கணு

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Other
ta: மற்றவை

en: Ok
ta: சரி

en: About
ta: பற்றி

en: Notification settings
ta: அறிவிப்பு அமைப்புகள்

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: The content type %name has been updated.
ta: %name என்ற உள்ளடக்க வகை புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: The content type %name has been added.
ta: %name என்ற உள்ளடக்க வகை சேர்க்கப்பட்டது.

en: Added content type %name.
ta: %name என்ற உள்ளடக்க வகை சேர்க்கப்பட்டது.

en: %type_name: Create new content
ta: %type_name: புதிய உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: %type_name: Edit own content
ta: %type_name: சொந்த உள்ளடக்கத்தை மாற்ற

en: %type_name: Edit any content
ta: %type_name: எந்த உள்ளடக்கத்தையும் மாற்ற

en: %type_name: Delete own content
ta: %type_name: சொந்த உள்ளடக்கத்தை அழி

en: %type_name: Delete any content
ta: %type_name: எந்த உள்ளடக்கத்தையும் அழிக்க
