Test Swarm (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Name
ta: பெயர்
