Test Swarm (7.x-1.1) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Development
ml: വികസനം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Name
ml: പേര്

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Second
ml: സെക്കൻഡ്
