Hierarchical Text (7.x-1.4) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Text processing
ta: உரை செயலாக்கம்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Order
ta: வரிசை

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Text area (multiple rows)
ta: உரை பகுதி (பல வரிசைகள்)

en: Summary input
ta: சுருக்கம் உள்ளீடு

en: Text area with a summary
ta: உரை பகுதி சுருக்கத்துடன்
