Textimage (7.x-2.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Outline
fil: Balangkas

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Default
fil: Pamantayan

en: Path
fil: Landas
