Textimage (7.x-2.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Path
ml: വഴി

en: Color
ml: നിറം
