Textimage (7.x-2.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Size
ta: அளவு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Center
ta: மையம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Outline
ta: வரையறை

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Preset Name
ta: முன்னமைப்பு பெயர்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Top
ta: மேல்

en: Path
ta: பாதை

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Width
ta: அகலம்

en: Color
ta: நிறம்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: New
ta: புதிய

en: GD library
ta: ஜிடி நூலகம்

en: Maximum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்
