Textimage (7.x-2.0) - en to te translation catalogue (21 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Size
te: కొలత

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Outline
te: ఆకృతి

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Top
te: పైన

en: Width
te: వెడల్పు

en: Color
te: రంగు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Maximum width
te: గరిష్ఠ వెడల్పు
