Textimage (7.x-3.0-beta2) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Path
ta: பா​தை

en: Color
ta: நிறம்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை
