Textimage (7.x-3.0) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Mode
ml: മോഡ്

en: Color
ml: നിറം

en: Undefined
ml: നിര്‍വചിക്കപ്പെടാത്തത്

en: Clean URLs
ml: ക്ലീന്‍ യു.ആര്‍.എല്ലുകള്‍
