Text Size (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Administer
ta: மேலாண்மை

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Screenshots
ta: திரைநகல்

en: Variable
ta: மாறி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Site configuration
ta: தள முறைமைகள்

en: Site building
ta: தள உருவாக்கம்

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Allowed values
ta: அனுமதிப்பட்ட மதிப்புகள்

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Toggle display
ta: காட்சி நிலைமாற்றி

en: Identification
ta: அடையாளம்

en: Translate interface
ta: மொழிபெயர்ப்பு இடைமுகம்

en: Structure
ta: கட்டமைப்பு
