Text Size (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (31 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Administer
vi: Quản lý

en: Block title
vi: Tiêu đề khối

en: Variable
vi: Biến

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Import
vi: Nhập vào

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Global settings
vi: Thiết đặt toàn cục

en: Normal
vi: Bình thường

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Features
vi: Tính năng

en: Fixed
vi: Cố định

en: Permissions
vi: Quyền

en: Site configuration
vi: Cấu hình hệ thống

en: Site building
vi: Xây dựng trang

en: Blocks
vi: Khối

en: Minimum
vi: Tối thiểu

en: Allowed values
vi: Các giá trị cho phép

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Toggle display
vi: Bật/tắt hiển thị

en: Zoom
vi: Thu/Phóng

en: Block type
vi: Kiểu khối

en: Example:
vi: Ví dụ:

en: Identification
vi: Định danh

en: Translate interface
vi: Dịch giao diện

en: Structure
vi: Cấu trúc

en: Content authoring
vi: Biên soạn nội dung
