Text Size (7.x-1.1-rc1) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Administer
fil: Mangasiwa

en: Block title
fil: Pamagat ng tipak

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Import
fil: Angkatin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: People
fil: Mga tao

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Subtitle
fil: Pamagat

en: Clean URLs
fil: Mga malinis na URL

en: Translate interface
fil: Isaling-wika ang interface

en: Structure
fil: Pagkakayari

en: Regional and language
fil: Pampook at wika
