Text Size (7.x-1.1-rc1) - en to te translation catalogue (24 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Block title
te: బ్లాకు శీర్షిక

en: Screenshots
te: తెర దృశ్యాలు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: days
te: రోజులు

en: Global settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: Normal
te: సాధారణ

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Maximum
te: గరిష్ఠం

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: second
te: క్షణం

en: Features
te: విశేషాలు

en: People
te: ప్రజలు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Minimum
te: కనిష్ఠం

en: Subtitle
te: ఉపశీర్షిక

en: Clean URLs
te: శుభ్రమైన లంకెలు

en: Example:
te: ఉదాహరణ:

en: Structure
te: నిర్మాణం

en: Regional and language
te: ప్రాంతీయం మరియు భాష
