TFA Basic plugins (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Save
ta: சேமி

en: Current password
ta: தற்சமைய கடவுச்சொல்
