ThemeKey (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (16 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Development
ml: വികസനം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: php
ml: പി.എച്ച്.പി

en: Selected
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവ
