ThemeKey (7.x-1.2) - en to vi translation catalogue (34 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Development
vi: Phát triển

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Note:
vi: Ghi chú:

en: Name
vi: Tên

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Screenshot for %theme theme
vi: Ảnh chụp của giao diện %theme

en: no screenshot
vi: không có ảnh chụp

en: Selected
vi: Được chọn

en: Theme configuration
vi: Cấu hình giao diện

en: User Interface
vi: Giao diện người dùng

en: General
vi: Tổng quát

en: General Settings
vi: Thiết lập chung

en: Operation
vi: Thao tác

en: update
vi: cập nhật

en: System default
vi: Mặc định hệ thống

en: Examples
vi: Ví dụ

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: (site default theme)
vi: (giao diện mặc định cho site)

en: Screenshot
vi: Ảnh chụp

en: Compatibility
vi: Tương thích

en: Administration theme
vi: Giao diện quản trị

en: Tutorials
vi: Thổ Nhĩ Kỳ
