ThemeKey (7.x-2.0-beta1) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Weight
ta: நிறை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது
