ThemeKey (7.x-3.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Operation
fil: Pagpapatakbo
