ThemeKey (7.x-3.2) - en to te translation catalogue (18 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Author
te: రచయిత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: settings
te: అమరికలు

en: Theme
te: అలంకారం

en: Screenshot for %theme theme
te: %theme అలంకారానికి తెరపట్టు

en: no screenshot
te: తెరపట్టు లేదు

en: php
te: పీహెచ్పీ

en: General
te: సాధారణ

en: Screenshot
te: తెరపట్టు
