ThemeKey (7.x-3.3) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Note:
ta: குறிப்பு:

en: Name
ta: பெயர்

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Theme
ta: தீம்

en: no screenshot
ta: திரைநகல் இல்லை

en: php
ta: பிஎச்பி

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Theme configuration
ta: வார்ப்புரு அமைவுகள்

en: General
ta: பொது

en: Operation
ta: செயல்

en: update
ta: நிகழ்நிலை

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: (site default theme)
ta: தளத்தின் இயல்பான வார்ப்புரு

en: Screenshot
ta: திரைக்காட்சி

en: Administration theme
ta: மேலாண்மை தீம்
