Ticket (7.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (25 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: View
te: చూడు

en: This field is required.
te: ఈ ఖాళీ తప్పనిసరి

en: None.
te: ఏమీలేదు.

en: !name field is required.
te: !name అనే ఖాళీ తప్పనిసరి.
