Ticket (7.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Quantity
ta: அளவு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: View
ta: பார்

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Module
ta: கூடகம்

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: Entity
ta: உருப்படி

en: None.
ta: இல்லை.

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: Copy
ta: நகல்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி
