Ticket (7.x-1.0-beta5) - en to gu translation catalogue (26 entries)

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Register
gu: નોંધણી

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Author
gu: લેખક

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Weight
gu: તરલતા

en: Link
gu: કડી

en: Name
gu: નામ

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Save
gu: સાચવો

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Add
gu: ઉમેરો

en: View
gu: જુઓ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Active
gu: સક્રિય

en: Your e-mail address
gu: તમારું ઈ મેઈલ સરનામું

en: This field is required.
gu: આ ક્ષેત્ર જરૂરી છે.
