Time Entry (7.x-1.0-alpha1) - en to is translation catalogue (9 entries)

en: Delete
is: Eyða

en: Cancel
is: Hætta við

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Label
is: Merking

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Start
is: Hefst

en: End
is: Lýkur

en: You have to specify a valid date.
is: Þú verður að tilgreina gilda dagsetningu.

en: Date/Time
is: Dagsetning/Tími
