Time Entry (7.x-1.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Default
fil: Pamantayan

en: All
fil: Lahat
