Time Entry (7.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: You have to specify a valid date.
ta: நீங்கள் ஒரு செல்லுபடியான திகதியை குறிப்பிட வேண்டும்.
