Time Entry (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Monthly
te: నెల వారీ

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: All
te: అన్నీ

en: Date/Time
te: తేదీ/సమయం
